Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* ~ + + + <<< RevieW >>> ครั้งแรก ค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า ^ ^ >>> + + + ~ *  

สวัสดีชาวห้องแป้งทุกคนค่ะ ^ ^ flower

,, เป็นสมาชิกมาได้ซักพักแล้วล่ะค่ะ ((แต่แอบดูมานานแล้ว กว่าจะได้สมัครสมาชิก ฮ่าฮ่าฮ่า))

love วันนี้ฤกษ์งามยามดี ,, แวะมารีวิว ก่อนสอบแล็บ ^______^

,, ตอนแรก ก็คิดอยู่ว่า เครื่องสำอางที่เรามีนี่ ทำไมมันเพิ่มขึ้นทุกวัน ๆ น้า

ที่แท้ก็ได้อานิสงส์จากการวนเวียน ๆ อยู่ในห้องแป้งนี่แหละค่ะ ^ ^

~ เครื่องสำอางส่วนใหญ่ที่ใช้ ราคาไม่แพงเลยค่ะ เน้นที่คุณภาพพอใช้ได้ก็พอ

((ตามแต่งบจะมีนั่นแหละค่ะ แบบว่าไม่อยากเบียดเบียนป๊ากะม้าอ่ะน้า))

เพราะปกติจะแต่งหน้าแบบอ่อน ๆ น่ะค่ะ หรือบางทีก็แต่งจัดบ้างเวลาที่อยากจะเปรี้ยว ((ฮิ้วววว ๆ ๆ))

แต่ส่วนใหญ่ จขกท. จะชอบซื้อเครื่องสำอาง กะ skin care เก็บมาก ๆ เลยค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

,, แล้วก็นี่เป็นการรีวิว ครั้งแรก ค่ะ ((ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้า >____< รักคุณ))

ถ้าผิดพลาดยังไง ก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ ^ ^''

ไปชมกันเลยดีกว่าเนอะ >>> ผีเสื้อ

ป.ล. รูปไม่ค่อยชัดนะคะ กล้องไม่ดีเท่าไหร่ ,, ขอโทษค่า -/\-

((กล้องไม่ดี แต่ก็ยังอยากรีวิว สนอง Need ตัวเอง แบบไม่แคร์สื่อ ฮ่าฮ่าฮ่า))

จากคุณ : ForEveR LovE JaEjooNg
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 22:06:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com