Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>> Howto Eye Tear Drop Liner มาแล้วจ้า<<<<  

หลังจากที่ทุกคนสงกะสัยว่าไอ้เจ้าตัวนี้มันใช้อย่างไร ภาพด้านซ้ายมือของทุกท่านนั้นคือเจ้าตัวการค่ะ รุปถัดไปเลยนะคะ
1. เตรียมลุกกะตาที่ท่านแต่งหน้าทาตากันเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ
2.นำเจ้าตัวการที่ว่าทาปื้ดๆๆๆที่หัวตาล่างลากมายังกึ่งกลาง(ใต้)ตาค่ะ
3.วิ้งๆแล้วเห็นป่าว

จขกท.ไมได้ใช้เฟลชนะคะถ่ายจากมือถือไก่กาดังนั้นในภาพจะไม่ค่อยวิ้งเท่าไหร่ แต่ของจริงวิ้งๆเลยล่ะค่ะ เพื่อนๆลองซื้อมาทาดูนะคะ ปกป้องน้องแพนด้าออกมาเพ่นพ่านได้นิหน่อยค่า

จากคุณ : ลูกท้อสีชมพู
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 16:34:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com