Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ จะไปสิงคโปร์อาทิตย์หน้าค่ะ  

พอดีจะไปสิงคโปร์อาทิตย์หน้า อยากจะได้SKIIค่ะ ไม่ทราบว่า ในดิวตี้ฟรี
กับร้านมุสตาฟาในย่านลิตเติ้ลอินเดีย อันไหนจะถูกกว่ากันค่ะ น้ำหอมด้วย
นะคะ แล้วMACที่นู้นถูกกว่าไทยมั้ยค่ะ ว่าจะซื้อแป้งค่ะ ว่าจะซื้อSKIIเยอะ
หน่อยค่ะ หรือว่ามีที่ถูกกว่าสองที่นี้ รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ
แล้วยังมีเครื่องสำอางค์ตัวไหนที่น่าซื้ออีกมั้ยค่ะ จะซื้อฝากคุณแม่และให้
ตัวเองด้วย เสื้อผ้าจากที่หาข้อมูลมาของbossini(เขียนถูกมั้ยเนี่ย)ถูกกว่า
เมืองไทยใช่มั้ยค่ะ

อันนี้นอกเรื่องนิดนะคะ[>.<]
พอดีคุณแฟนไปทำงานที่นู่นหนึ่งเดือน เราเช็คดูว่าตั๋วมันถูกมากกกกกค่ะ
ประมาณสามพันกว่าๆ เลยตัดสินใจบินตามไปเที่ยว เพราะไหนๆที่พักก็ฟรี
แล้วค่ะ เพื่อนๆที่มหาลัยว่าจะไปปราณกัน(เราเรียนโทอยู่ค่ะ)ราคาก็สองพัน
เราเลยคิดว่าไปหาแฟนเพิ่มอีกพันกว่าบาทเองค่ะ เลยตัดสินใจไป เป็นการ
ไปต่างประเทศครั้งแรกในชีวิตที่ต้องไปเองคนเดียว แอบกลัวนิดๆค่ะ ใครมี
ประสบการณ์shoping หรือสถานที่น่าสนใจ ช่วยแชร์ก็ได้นะคะ จะเป็นพระ
คุณอย่างยิ่ง อิ อิ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Black Kitten
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 19:58:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com