Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สกินเเคร์หน้าใสSKIIและPaula's Choice อันไหนหน้าใช้กว่ากันค่ะ  

ช่วงนี้สกินเเคร์ใกล้จะหมดเเล้ว
เลยเล็งยี่ห้อที่บำรุงให้หน้าสวยสดใส

เราสภาพหน้าธรรมดา มันช่วงทีโซนไม่มากค่ะ
ไม่มีสิวเเละไม่ค่อยเเพ้ ก่อนหน้านี้ใช้ DHCและ KOSE

KII และ Paula's Choice  ค่อนข้างดังในห้องแป้ง
เพื่อนๆช่่วยเเนะนำให้หน่อยค่ะ ตัวไหนเวิร์คกว่ากัน

รึใช้ออริจิ้นดีค่ะ  พี่ชายใช้อยู่  แอบดมๆเเล้วไม่ชอบกลิ่นเลยค่ะ
เเต่ถ้าดีก้ยอมนะ อิอิ

(มาขออภัยหน้าใช้เป็นน่าใช้ค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 10:38:40

จากคุณ : เก๋ากึ๊กดอปแปงแกงเกอร์
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 22:48:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com