Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แต่งหน้าแบบไหน ดู Ok สุดคะ ^ ^  

ใสๆ เขียนคิ้ว ปัดบลัชอ่อนๆ ลงแป้งฝุ่น ลิป4U2 (6 คน)
  โอย กล้องไม่ดีค่ะ แสงเว่อร์ไปหน่อย อันนี้ลงเต็ม BB เขียนคิ้ว บลัช อายแชโดว์ ค่ะ (16 คน)
  เต็มอีกเช่นกันค่ะ เหอๆ ช่วงนี้บ้าเห่อที่คาด คาดแล้วหน้ายาวก็ยังจะคาด ฮ่าๆๆ (21 คน)
  รูปหน้าตรง อีกซักนิดค่ะ วันนี้ลง BB กับปัดบลัชเยอะไปหน่อย หน้าเป็นสีอะไรไปแล้วเนี๊ย...>< (11 คน)
  หรือจะเอาฮา ก็หน้าโล้นๆ ><" อยู่บ้านนี่ค๊ะ ให้เวลาหน้าหายใจ อิอิ (6 คน)

10.00%
  ใสๆ เขียนคิ้ว ปัดบลัชอ่อนๆ ลงแป้งฝุ่น ลิป4U2 (6 คน)
 26.67%
  โอย กล้องไม่ดีค่ะ แสงเว่อร์ไปหน่อย อันนี้ลงเต็ม BB เขียนคิ้ว บลัช อายแชโดว์ ค่ะ (16 คน)
 35.00%
  เต็มอีกเช่นกันค่ะ เหอๆ ช่วงนี้บ้าเห่อที่คาด คาดแล้วหน้ายาวก็ยังจะคาด ฮ่าๆๆ (21 คน)
 18.33%
  รูปหน้าตรง อีกซักนิดค่ะ วันนี้ลง BB กับปัดบลัชเยอะไปหน่อย หน้าเป็นสีอะไรไปแล้วเนี๊ย...>< (11 คน)
 10.00%
  หรือจะเอาฮา ก็หน้าโล้นๆ ><" อยู่บ้านนี่ค๊ะ ให้เวลาหน้าหายใจ อิอิ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 60 คน

ช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะคะ

แบบไหนที่โอเคกับหน้าหนู ><

แต่ก็อย่างว่าหล่ะค่ะ อยากหน้าใสๆ เป็นเด็ก แต่มันคันไม้คันมือ

อยากจะแต่ง อิอิ เป็นเหมือนกันมั้ยคะสาวๆ ???

จากคุณ : Tizzy
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 17:32:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com