Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมพลคนใช้การ์นีเย่ไลท์ (ทั้งกลางวัน กลางคืน) ผลลัพธ์เป็นอย่างไร  

ใช้ดีมาก สิวไม่ขึ้น จุดด่างดำจาง (5 คน)
  ดีพอใช้ ผิวหน้ายังไม่ดีเท่าที่ควร (12 คน)
  ใช้ไม่ดีเลย ไม่เหมาะกับผิวบอบบาง (8 คน)
  ใช้แล้วสิวขึ้น จุดด่างดำเพิ่ม หน้าหมองคล้ำขึ้น (6 คน)

16.13%
  ใช้ดีมาก สิวไม่ขึ้น จุดด่างดำจาง (5 คน)
 38.71%
  ดีพอใช้ ผิวหน้ายังไม่ดีเท่าที่ควร (12 คน)
 25.81%
  ใช้ไม่ดีเลย ไม่เหมาะกับผิวบอบบาง (8 คน)
 19.35%
  ใช้แล้วสิวขึ้น จุดด่างดำเพิ่ม หน้าหมองคล้ำขึ้น (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

ในโฆษณาบอกว่าใช้กับผิวบอบบางได้ พอดีมีเพื่อนที่รู้จักกันว่าจะซื้อใช้แต่เขายังไม่ได้ซื้อก็เลยมาถามว่าใช้ดีไหม เพื่อนผมเป็นคนผิวบอบบาง มัน และมีสิวนิดหน่อย ผมไม่รู้จะถามใครก็เพื่อนๆในห้องนี้แหละใจดีกันทุกคนตอบหมดเลย ผมจะอ่านทุกคอมเม้นเลยนะครับขอบคุณที่โหวตและขอบคุณที่คอมเม้น

จากคุณ : totowasabi
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 52 11:42:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com