Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ ก้นลาย ลายแบบจุดด่างดำ พอจะมีวิธีทำให้กลับมาเนียนเหมือนก้นเด็กแรกเกิดได้ไหมค่ะ @  

คือว่าตัวเราเป็นคนที่ชอบเป็นผดที่ก้นค่ะ

แล้วที่นี้ก็ชอบแกะด้วย

เมื่อตอนอายุ 14-18 ปี เราชอบเป็นสิวที่ก้นบ่อยมาก (สิวอักเสบด้วย)

แล้วเราก็ชอบแกะมันด้วย

ตอนหลังๆ ก็มีผดสิว  เราก็ชอบเกาๆ แกะๆ

แม่ก็ทาแป้งที่ก้นให้นะ  จนโตเราก็ติดนิสัยก็ทาอยู่ (ทุกวันนี้ก็ทา)  แต่ว่าคนมันจะเป็นยังไงก็เป็น

ตอนนี้สิวอักเสบไม่โผล่มา 5-6 ปีแล้ว  แต่ว่าก็ยังชอบแกะสิวผด สิวเสี้ยนที่ก้นอยู่

ก้นเราลายมากค่ะ  แบบว่าแฟนบอกเลยว่าชีวิตนี้อย่าใส่จีสตริงค์เซอร์ไพรส์เค้านะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ถ้าก้นแบ่งเป็น 4 ซีก (ไม่ใช่หัวใจนะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า)

ส่วนที่ลายคือด้านนอกล่างค่ะ  มาถึงแถวๆ ใต้ท้องต้นขา  ก็เยอะนะ  เศษสามส่วนสี่ของฝ่ามือเรา  (ถ้าเอามาไว้ที่หน้าก็ได้เต็มหน้าแล้วแค่ 1 ข้าง)

เราอยากหายมาก  อยากก้นสวย  จะใช้กรด TCA ดีไหมค่ะ  

หรือใช้อะไรดี ???

ใครมีวิธีบอกหน่อนะค่ะ  กะพริบตา

-------------------------

หมายเหตุ - จขกท. ตั้งกระทู้ให้เพื่อนนะค่ะ  ไม่ใช่ก้นตัวเอง  ไม่อยากตั้งให้เพื่อนเลย  แต่ล๊อคอินสมัครมือถือของเพื่อนเค้าตั้งไม่ได้ค่ะ  (กรูอายเจงๆ หยอกเย้า)

จากคุณ : petite_witch
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 06:00:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com