Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเกี่ยวกับ โปร 1,500 และ beauty box ของ OP หน่อยจ้า ^^  

หลังจากอ่านกระทู้อยู่นานมาก ทนกระแส OP ไม่ไหวแล้วค่ะ แรงเกิ๊น
เมื่อพฤหัสที่แล้วเลยไปสมัครสมาชิกมาแล้วค่ะ

สอยเจ้า Hydra day gel มา ..ทาทั้งกลางวันและกลางคืน (เหมือนอ่านเจอจากกระทู้ในห้องนี้ว่า อาจจะไม่ได้ต่างจาก night gel เท่าไหร่) เอามาลองก่อน

ลองทาพร้อมกับรกแกะ re-birth แล้ว เวิร์คมากมายค่ะ แต่ว่าพอทาเจ้า Hydra เดี่ยว ๆ แล้วไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ รู้สึกว่ามันหายไปเลย หน้าไม่ค่อยชุ่มชื่นมากนักค่ะ วันนี้เลยจะลองสอยตัวอื่นมาเพิ่มดูค่ะ

..เข้าสู่ คำถามเลยแล้วกันนะคะ ^^

1. สมมติว่า เราซื้อผงแป้ง 2 ขวด และ vit c boosting 2 ขวด ตัวที่จับคู่กันคือ ผงแป้งคู่ผงแป้ง และvit C คู่ vitC ใช่ป่ะคะ ไม่ใช่ว่า vit C 15% และผงแป้ง 50% สองเซ็ท

2. เท่าที่สลองลิสต์รายการมาดู (หักพวกส่วนลดแล้ว) ยอดซื้อประมาณ 2,100 บาทค่ะ ทีนี้ มันก็จะได้โปรที่ว่า สมาชิกใหม่ ซื้อครบ 1,500 จะได้เลือกของในร้านราคา 300 ฟรี แต่เราไปเจอมาว่า มันโปร ซื้อครบ 2,000 บาท แล้วได้ beauty box สีชมพู เลยอยากรู้ว่า ต้องเลือกโปรอย่างใดอย่างหนึ่งรึเปล่าคะ
(โปร 2,000 ตามนี้เลยค่ะ http://www.orientalprincess.com/mpromotion2.php)

3. ไลน์ vit E ที่เป็นกระปุก Absolute Nourishing Cream (325 บาท) กับแบบหลอด Moisturising Riche Cream (245 บาท) ต่างกันยังไงหรอคะ เมื่อวานไปลองที่ shop แล้ว..ก็..ไม่รู้สึกว่าต่างเท่าไหร่ รู้สึกว่าหนึบหนับมือดีค่ะ จะเอามาทาทับ Hydra gel ค่ะ

ขอบคุณนะคะสาว ๆ ^^

ปล. มาเพิ่มเติมข้อความค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ส.ค. 52 12:19:58

จากคุณ : -S n o w G i r l-
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 10:14:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com