Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้ดีบอกต่อ กะรีวิวสกินแคร์ นิดหน่อยค่าาา  

นอนไม่หลับเลยค่าาาา
เพื่อนห้องแป้งยังมีใครยังไม่นอนมั่งคะ ชวนมาอยุ่เป็นเพือนกันค่ะ
พอนอนไม่หลับก็หาไรทำมันชะเรยย
ถ่ายรุป ย่อรุป เอามารีวิวดีก่าาาาา เล็กๆน้อยๆนะคะ
ทั้งหมดทั้งมวลคือที่ใช้ๆอยู่ทุกวัน ผลจะเป็นยังไง เชิญชม ณ บัดเดี๋ยวนี้

***************อ่านกระทู้ข้างล่างค่ะ เลยมาบอกคนที่เข้ามาดูว่า
สรรพคุณอ้างอิงจากเจ้าของกระทู้เองนะคะ ผลที่เกิดขึ้นต่างๆๆ ควรใช้วิจรณญาน
ในการตัดสินใจด้วยนะคะ ผิวหน้าแต่ละคนไม่เหมือนกันเน้อ จะชื้อจะใช้ตามก็คิดดีๆน๊า
แต่จะบอกว่าส่วนมากที่เราใช้ดีก็ใช้ตามเพื่อนๆห้องนี้แหล่ะ............................

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 52 04:25:02

จากคุณ : alohaboy
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 52 03:25:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com