Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---ถามเรื่องการตัดแต่งเหงือกค่ะ----  

เราเป็นคนยิ้มเห็นเหงือกค่ะ เพื่อนบอกว่าฟันสั้นไป อยากตัดแต่งเหงือก
หมอที่ไหนเก่งๆบ้างคะ บ้านเราอยู่แถวจตุจักร ไปทำที่ไหนดีคะ
แล้วราคาเท่าไหร่
เราเคยเห็นมีคนเคยเอามาโพสเลือดออกเต็มปากเลยน่ากลัวจัง
ไม่อยากเป็นอย่างนั้นอะค่ะ
เคยได้ยินว่าบางที่เอาวัสดุคล้ายหมากฝรั่งเอามาปิด หรือบางที่ใช้เลเซอร์
ที่ไหนทำดี เลือดไม่ออก ช่วยแนะนำเราหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : +แม่โอ๊ยโหยว+
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 52 11:49:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com