Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=>[VOTE] นักศึกษา เลือก คสอ.ไม่ถูกค่ะ ช่วยเลือกด้วยนะคะ???  

In2it (8 คน)
  4u2 (1 คน)
  OP (28 คน)
  NYX (8 คน)
  อื่นๆ (6 คน)

15.69%
  In2it (8 คน)
 1.96%
  4u2 (1 คน)
 54.90%
  OP (28 คน)
 15.69%
  NYX (8 คน)
 11.76%
  อื่นๆ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 51 คน

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ

เลือกเอามาแต่แบรนด์ที่ราคาพอเป็นไปได้ สำหรับนักศึกษาผู้มีรายได้น้อย- -*

แต่ไม่รู้ว่าคุณภาพไหนจะโอเคที่สุด

||ตอนนี้จขกท.เองใช้แต่แป้งพัฟ กะ บรัชออน แค่2อย่างเท่านั้น

ปล.ปกติตื่นไปเรียนยังจะไม่ทัน เลยทาแต่แป้งพัฟแล้วก็ออกไปเรียนโลดด..

สาเหตุที่ถามเพราะอยากจะซื้ออย่างอื่นเพิ่มน่ะค่ะ อิอิ
จะฝึกแต่งไว้เพราะจะเข้าวัยทำงานแล้วอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ^______^

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 52 22:24:59

จากคุณ : Fellowfern
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 52 22:24:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com