Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

! ! ! ! ! ข อ เ ท พ > > > M i s t i n e < < < ที ถ า ม เ ย อ ะ อ่ า ? ? ? ? ?  

1. แป้งไหนเทพกว่ากันค่ะ DIVA / Diamond / Platinum (N1 ทุกรุ่นละกันนะค่ะตัวไหนดีบอกด้วย) ?

2. รองพื้น Fine / Natural Beauty / Beauty Plus / True Matte / Air Light ตัวไหนดีจ๊ะ?

3. ตัว Minus พลางรูขุมขนใช้ดีไหมจ๊ะ?

4. ดินสอเขียนขอบตารุ่นไหนดี?

5. Excellence ครีมกระชับรูขุมขน ดีป่ะ?

6. ลิปสติก รุ่น Diamond สีชมพูสวยไหม / ลิปสติก รุ่น N1 พริ้นเซส สี ไอซ์ มิลค์ สวยไหม / / ลิปสติก รุ่น DIVA สี น้ำตาล สมาร์ท ช็อค สวยไหม แล้วสีไหนสวยแนะได้นะ / ลิปแคร์ SPF 25 ดีไหมค่ะ ?

7. มาสคาร่า รุ่น Prolong Teen (ด้ามชมพู) ดีไหม / มาสคาร่า รุ่น Beauty Plus ดีไหม ?

8. Cat's eye ดีไหมค่ะ?

9. Gloss รุ่น CRIO สี 01 ชมพูน้ำตาล วีก้า อัลแทร์ สวยไหมจ๊ะ?

10. คอนซิลเลอร์ใช้ดีป่ะ?

11. บลัช รุ่นไหนดีแนะได้นะจ๊ะ (ตัวทาแก้มเนื้อครีมดีไหมจ๊ะ?)

***คำถามเยอะไปไหม ตอบให้หมดหน่อยนะจ๊ะ***

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 52 16:44:19

จากคุณ : GermanShapherd
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 52 16:43:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com