Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++หลงกลิ่นน้ำหอมผู้ชาย++  

คือบุคลิก จขกท. จะสาวมากๆ แต่ดันหลงกลิ่นน้ำหอมผู้ชาย สามกลิ่นต่อไปนี้ เราใช้ตลอด ยังไม่เคยนอกใจเลยค่ะ  เพื่อน ๆ ห้องแป้งว่าแปลกมั้ยคะ  แล้วสาวคนไหนหลงกลิ่นน้ำหอมผู้ชายบ้าง มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะ เริ่มอันแรกนะคะ

1. Jean Paul Gaultier "LE MALE" Eau de Toilette Natural Spray
กลิ่นนี้โปรดปรานที่สุด เพราะหอมอ่อนๆ ยั่วยวน เราได้กลิ่นนี้ทีไร หัวใจมันเต้นแรงๆ ตลอดค่ะ

2. Be Delicious appleเขียว ขวัญใจสาวๆ ห้องนี้  กลิ่นนี้จะฉีดตอนไม่มีพลังค่ะ วันไหนตื่นเช้ามาแ้ล้วรู้สึกเพลียๆ จะขอฉีดกลิ่นนี้เลย สดชื่นมากมาย

3. Davidoff - Davidoff Cool Water For Men ส่วนขวดนี้ เป็นกลิ่นที่คนในอดีตและอยู่ในใจจนถึงปัจจุบันชอบฉีด เวลาเหงาๆ คิดถึงเค้า ก็จะหยิบกลิ่นนี้มาฉีดค่ะ แอบสดชื่นนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 ส.ค. 52 21:56:49

จากคุณ : Ms.Lanla
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 52 21:45:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com