Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*+*+แนะนำร้านรักษา สิวทีครับ*+*+  

.

คือ ตอนนี้สิว ขึ้นบ่อยมาก แต่ขึ้นแบบเหมือน เป็นเม็ดๆเล็กๆ อุดตันข้างใน

ท่าไม่ส่องแดด ก็ไม่ค่อยเห็น พอบีบ ก็ไม่ค่อยจะออก กลายเป็นแผลเป็นอีก

คือผมอยู่แถวรังสิต พอมีใครแนะนำ คลีนิค หรือ ที่ดีๆไม่เลี้ยงไข้

ให้หน่อยได้ไหมครับ ชื่อหมอด้วยก็ดี ขอบคุณมากๆครับ

.

จากคุณ : I_EARN
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 01:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com