Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> [Preview] เปิดถุง OP .. แบบลับ ๆ ล่อ ๆ จ้า <<<  

^^
สวัสดีค่ะสาว ๆ ในที่สุด เราก็เป็นสาวกของ OP อีกคนแล้วค่ะ ทนกระแสไม่ไหวจริง ๆ ทั้งที่ตอนแรกว่าจะไม่ซื้อ เพราะอยากใช้ของเราให้หมดก่อน แต่ว่า..ดวงคนมันจะเสียตังค์ค่ะ ฮิๆๆ

เราเห็นแบรนด์นี้ตั้งแต่ยังเป็นเด็กหญิงอยู่เลยค่ะ พอโตมาได้รู้จักห้องนี้ ก็ทำให้รู้จัก OP มากขึ้นเช่นกัน

ชิ้นแรกของ OP ที่สอยมาครองคือ tint อันแสนโด่งดังค่ะ เบอร์ 02 Heartbreaker สีส้มแดง สวยมากค่ะ แต่ก็ไม่ได้ปลื้มมากนัก เพราะบริษัทที่ผลิต OP มียี่ห้ออื่นคือ Cute Press และ Spices ค่ะ ตอนนั้นสอย tint ทั้ง OP และ Spices ทำให้รู้สึกว่า OP แพงโดยใช่เหตุค่ะ เนื่องจากสีไม่ติดและไม่แจ่มเท่า Spices เลย

ไหนจะแปรงแต่งหน้าของ OP ที่เป็นขนสัตว์แท้ แต่เราลองแล้วสากมากกว่าแปรงขนสังเคราะห์ของ CP อีกค่ะ

เลยทำให้มองข้ามมาตลอด แต่อย่างที่บอกแหละค่ะ ว่ากระแสมาแรงมากๆ โปรนั่นนี่เยอะไปหมด คิดแล้วถูกมากมาย เผลอ ๆ จะถูกกว่า CP อีกค่ะ

สุดท้าย ก็อ่านกระทู้ OP เยอะมากในเรื่องของการสมัครสมาชิก และถามข้อมูลตุนไว้ในหัวจากสาวห้องแป้งท่านนึงที่รู้เรื่อง OP ดีมาก ๆ ค่ะ ^^ ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

จากคุณ : -S n o w G i r l-
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 13:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com