Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน่อยค่ะ >,<  

Kose (4 คน)
  La Mer (1 คน)
  Skinfood (1 คน)
  SK-II (5 คน)

36.36%
  Kose (4 คน)
 9.09%
  La Mer (1 คน)
 9.09%
  Skinfood (1 คน)
 45.45%
  SK-II (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

จากข้างบนอ่ะค่ะหรือมียี่ห้อไหนดีช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ คือเป็นคนผิวค่อนข้างแห้งออกแนวผิวผสมอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำทีนะค่ะว่าควรใช้ตัวไหนดีหรือว่าใช้ยี่ห้อไหนร่วมกันต้องการลดรอยดำจากสิว แต่รอยไม่มากนะค่ะ และต้องการช่วยในเรื่องเพิ่มความชุ่มชื่นให้แก่ผิว ช่วยให้ผิวขาวด้วยค่ะ ขออีกตัวนะค่ะช่วยแนะนำอายครีมที่ช่วยลดรอยคล้ำใต้ตาว่าตัวไหนดีมั่ง  คสอ. ราคาไม่เกี่ยงค่ะ >,<  ขอบคุณมากกค่ะะะ  ~>___<~

จากคุณ : numthouhoo
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 06:37:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com