Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ เข้ามาขอเคล็ดลับหน่อยค่ะ ในเวลา 2 อาทิตย์ทำอย่างไรจึงจะสวยขึ้น @@@  

มีเรื่องบางเรื่องที่กระทบจิตใจเราอย่างรุนแรง จนเกิดคำถามกับตัวเองว่าชั้นยังดีไม่พอใข่มั้ย
เราเสียใจค่ะ เสียใจมาก ๆ ที่ถูกเอาไปเปรียบเทียบกับคนที่เราไม่มีทางเป็นได้ (ตัวอย่างในภาพประกอบ)
หลายเรื่องมันซับซ้อนในความรู้สึกของเราจนรู้สึกเจ็บ และฝืนยิ้มว่าเราไม่รู้สึกอะไรเหมือน
ในทุกครั้งไม่ไหวแล้ว

ตอนนี้เราอยากรู้ว่าในเวลา 2 อาทิตย์
ถ้าเพื่อน ๆ จะเปลี่ยนแปลงตัวเองหน้า ผม ผิวพรรรณ จะทำอย่างไรกันบ้างคะ
ไม่ใช่เพื่อต้องการชนะ แต่เพราะอยากรู้ว่าตัวเราจะทำได้แค่ไหนกัน

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : ชิฟฟอนคาปูชิโน่
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 11:35:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com