Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเพื่อนๆที่รับปริญญามาแล้วหน่อยค่ะ ใส่คอนแทคอะไรกัน?  

จะรับเดือนพฤศจิกายนค่ะ (รับก่อนวันเกิดพอดีเลยวุ้ย อิอิ)

สาวแว่น อย่างเรายังไงก็ต้องเปลี่ยนมาใส่คอนแทคเลนส์อยู่แล้วโน๊ะ ขอสวยนอกกรอบซักวันนึงเหอะ!

ในใจอยากแอบใส่แบบสี(ไม่ใช่สีฟ้า สีเขียว สีม่วงแต่อย่างใดนะคะ!!!)
พวกสีน้ำตาล รึสีเทาเข้มๆ รึตาโตนิดๆก็ได้ เอาแบบเป็นธรรมชาติที่สุด จะได้ถ่ายรูปออกมาสวยๆ

เพื่อนๆพี่ๆ ใครที่เพิ่งผ่านรับปริญญาปีนี้ รึปีก่อนๆก็ได้ค่ะ ใส่คอนแทคอะไรกันคะ?
ทางมหาลัยเพื่อนๆส่วนใหญ่มีข้อจำกัดเกี่ยวกับคอนแทคเลนส์รึเปล่า?
ถ้าใส่ได้ช่วยแนะนำแบบที่ดูเป็นธรรมชาติให้หน่อยนะคะ  ลูกสาว

จากคุณ : bunnygirl
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 16:24:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com