Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - How to - - - แต่งหน้าสไตล์เด็กเนิร์ด - - -  

สวัสดีครับ

ปกติผมจะอยู่ห้องเฉลิมไทยนะครับ แต่วันนี้ขอมาเยี่ยมเยียนเพื่อน ๆ ที่นี่หน่อยนะครับ พอดีว่ามีเคล็ดลับความงามจากเพื่อนสมัยมัธยมของผมมาฝากนะครับ

ถ้าสนใจอยากลองแต่งหน้าสไตล์นี้ ก็ลองดูได้นะครับ

ผมขอนำบทความที่เพื่อนผมเขียนมาลงให้เพื่อน ๆ ที่นี่ได้อ่านเลยนะครับ

อ้อ...ปัจจุบัน เพื่อนผมคนนี้ ทำงานเป็นคุณครูอนุบาลอยู่ที่โรงเรียน............

ไม่บอกชื่อโรงเรียนดีกว่าครับ แหะ ๆ

ปล. ถ้าอยากให้เพื่อน ๆ คนอื่นเห็นกันถ้วนทั่ว ก็โหวตกันด้วยนะครับผม

แก้ไขเมื่อ 24 ส.ค. 52 23:19:00

จากคุณ : จักกิด
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 20:33:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com