Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกิ๊ฟค่ะ ขอคำแนะนำสกินฟูดกันหน่อยค่ะเป็นการแบ่งปันค่ะ  

ตอนนี้มีข้อสงสัยมากมายกับผลิตภัณฑ์ของ skinfood นะค่ะ

จึงอยากขอให้ผู้รู้เกี่นวกับskinfood ใรไลน์ต่างๆๆเข้ามาไขข้อข้องใจให้หน่อยค่ะ

ยิ่งเป็นรีวิวของผลิตภัณฑ์ชิ้นนั้นๆๆยิ่งดีค่ะ

ถือว่าเป็นกระทู้ให้ความรู้เรื่องskinfoodกันเลยค่ะ

เพราะว่าเราเห็นว่ามีคนสงสัยเข้ามาตั้งคำถามกันอยู่เสมอค่ะ

ซึ่งถ้าจะให้ได้ข้อมูลครบถ้วนต้องนำประสบการณ์จากหลายๆๆท่านค่ะ

สัญญาค่ะ...ว่าจะแจกกิ๊ฟให้กับทุกกระทูที่เข้ามาแชร์ประสบการณ์

ในผลิตภัณฑ์ของ skinfood นะ

ซึ่งไลน์ต่างๆๆที่มีผู้อ่านสนใจอยากได้ความรู้ก้อมีดังนี้จ้า

1. skinfood line lettuce and cucumber (อันนี้ จขกท. ก้อสนใจค่ะ)

2. skinfood peach sake

3. skinfood tomato

4. skinfood blackraspberry (อันนี้ จขกท. มีข้องกังขามากค่ะ
   เพราะว่าสนใจไลน์นี้มากๆๆ)

5. skinfood tea tree

.......รวมทั้งสินค้าตัวอื่นๆๆของskinfood นะค่ะที่เกี่ยวกับการบำรุงนะค่ะ

ไม่เอาเครื่องสำอางค์นะค่ะ....ขอเป็นskincare ค่ะ.......

จากคุณ : appkung
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 22:39:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com