Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้ Tint ของ Etude มั่งคะ ขอความเห็นหน่อย ^_^ (แจกกิฟท์)  

ตอนนี้กำลังอยากได้ Tint สีแจ่มๆ แล้วทาทับด้วยกลอสอะค่ะ มีกลอส 2 โทนแล้ว คือ ส้ม กับ ชมพู (ทั้งวิ้งและไม่วิ้ง)

เห็นเพื่อนๆหลายคนแนะนำ Etude ค่ะ เปิดดูในเว็บ เห็น Etude มี tint 3 รุ่น คือ
1. Dear Darling tint
2. Fresh Cherry tint
3. 55 KISSFULL TINT CHOU

เพื่อนๆพอจะทราบมั้ยคะว่าทั้ง 3 รุ่นต่างกันยังไง
หรือใครที่เคยใช้รุ่นไหน สีไหน เป็นยังไง เข้ามาเล่าให้ฟังได้นะคะ ^_^

บอกนิดนึง เป็นคนผิวไม่ขาวมาก แต่ไม่คล้ำ กลางๆ ออกเหลืองๆค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : นางเงือกน้อย ตบบนตบล่าง
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 16:11:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com