Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------สาวๆห้องแป้ง ช่วยแนะนำสินค้าของ OP กันหน่อยค่า-----  

คือเพิ่งไปสมัครสมาชิกมาค่ะ เค้าให้เลือกสินค้าได้300 ยืนเอ๋ออยู่นาน
ไม่รู้จะเอาอะไรดี แทบจะไม่เคยใช้เลย เคยใช้อยู่อย่างเดียวคือทีทาปากอ่ะค่ะ สุดท้ายได้แป้งฝุ่นมา 365 บาท อิอิ

รบกวนช่วยแนะนำ สินค้าไหนดีไม่ดี ด้วยนะค้า

**ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : swizzle
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 00:38:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com