Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาามเกี่ยวกับ Acerola Cherry ครับ วิธีการทาน  

ถาามเกี่ยวกับ Acerola Cherry  ครับ วิธีการทาน

คือไม่ทราบว่า 1 เม็ดเป็นแบบ 500mg หรือ 1000mgครับ

ถ้า 500 คือเช้า1 เย็น 1 ใช่ไหมครับ

แล้วถ้า 1000ล่ะ หักครึ่งหรอครับ

แล้วจากที่อ่านจากในเวป มีแบบขวดกะแบบกล่อง ต่างกันยังไง แบบไหนหน้าซื้อกว่ากันครับขอบคุณครับ

จะมีคนตอบไหมนี่ ว่าบ่ายนี่จะไป วังหลังละ

จากคุณ : กบ|ใน|>>Ka-La<<
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 08:58:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com