Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยดูให้หน่อยจ้า แป้ง skinfood ตลับนี้ ชัวร์ หรือ มั่วคะ??  

คือว่าซื้อทางเน็ต อยากคอนเฟิร์มว่าแท้ชัวร์รึปล่าว
จะได้รู้ว่าควรซื้อเค้าต่อไปหรือไม่

รบกวนแฟนพันธ์แท้ skinfood ช่วยฟันธงกันหน่อยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า

แก้ไขเพิ่มเติมค่ะ

แวะมาลงไว้ว่า ไม่รับแจ้งร้านทางหลังไมค์นะคะ
ถ้าอยากทราบช่วยทิ้งอีเมล์ไว้หลังไมค์ จขกท. นะคะ
ไม่อยากโดนยึดอมยิ้มค่า
อย่าทิ้งเมล์ไว้หน้านี้เพราะ จขกท ไม่ได้มาอ่านแล้วนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยคอนเฟิร์มค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 ส.ค. 52 15:13:27

จากคุณ : ขอโทษนะคร้าบ ขอแจมด้วยคน
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 18:30:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com