Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[กระทู้ลองทำตาม]] >>>ครีมหมอจุฬาฯ<<< น่ากลัวจริงๆค่ะ__ แอบแตกประเด็นเองจาก >>ครีมพม่า...Q8229598  

สวัสดีค่ะสาวๆห้องแป้งทุกคน

นี่เป็นกระทู้แรกที่ตั้งนะคะ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

วันนี้พอดีว่าง ๆ  กำลังนั่งเล่นพันทิปอย่างเมามัน  
หันแว๊บออกไปนอกบ้าน...
แดดแรงๆอย่างนี้ อื้มมมม
ปิ๊ง!! นึกขึ้นได้ครีมหมอจุฬาก็มี -*- (แต่ไม่ทราบสาขาไหนนะคะ^^”)
ลองเอาครีมมาทดสอบดีกว่า

..................................................................................
เลยมาขุดกระทู้คุณPhychexxx  
>> http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q8229598/Q8229598.html

ขอบคุณนะคะที่ชี้ทางสว่าง กระทู้นี้มอบเครดิตให้คุณ Phychexxx ค่ะ ^^
....................................................................................
แล้วก็มาลองทำการทดสอบเล่น ๆ (แต่คิดตามจริงๆ) ตามวิธีการเลยค่ะ
ตามนี้ค่ะ
V
V
V
V

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 52 19:12:33

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 52 19:11:38

จากคุณ : ~Soul_say~
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 18:44:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com