Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(มือใหม่หัดรีวิว) :: ตอน. เมื่อหนุ่มน้อยไปช็อปปิ้ง @ KOREA ครับ !! ::  

สวัสดีครับ เป็นสมาชิกใหม่ พึ่งได้อมยิ้มมาวันนี้วันแรก ขอฝากตัวด้วยนะครับ
พอดีพึ่งกลับมาจากเกาหลีหัวค่ำวันนี้พอดี หลังจากหนีออกจากบ้าน
ไปช็อปปิ้งคนเดียว ตามประสาคนไร้รักมาครับ ..

การไปเกาหลีครั้งนี้ ไม่ใช่ครั้งแรก และมีเวลาได้ไปช็อปปิ้งแค่วันเดียวเท่านั้น เนื่องจากว่าเหตุผลหลักที่ไปนั้น คือไปหาเพื่อน
ทำให้อาจจะมีของให้ดู ไม่เยอะเท่ากับรีวิวของมืออาชีพนะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ ^__^

ของที่ได้มาก็มี เสื้อผ้า เครื่องสำอางค์ เครื่องเขียน แล้วก็ขนมเสริมน้ำหนัก ครบสูตรตำรา คนไทยช็อปปิ้งอินโคเรีย ครับผม
เพราะก็เป็นที่รู้ๆกันอยู่ว่า ไปเกาหลีนั้น ควรจะซื้ออะไรบ้าง ถึงจะได้ขึ้นชื่อว่าไป จริงไหม ??

ขอเริ่มต้นที่เสื้อผ้าก่อนละกันนะครับ ติดตามอยู่เป็นเพื่อนกันหน่อยนะครับ
หากผิดพลาดทางเทคนิคอะไร ต้องขอโทษตรงนี้ด้วยนะครับ
พอดีว่าเป็น มือใหม่หัดตั้ง ตอบกระทู้ + มือใหม่หัดรีวิวครับ

เสื้อผ้าทั้งหมดที่ได้มาในเวลา 1 วันครับ ..

แก้ไขเมื่อ 27 ส.ค. 52 23:42:27

จากคุณ : + ล็อกอินนี้.ไร้รัก +
เขียนเมื่อ : 27 ส.ค. 52 23:41:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com