Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เห็นมีกระทู้น้ำหอมกลิ่นเกย์ชอบ มีแบบว่ากลิ่นที่หญิงชอบบ้างไหมครับ ช่วงนี้รู้สึกมีแต่sexเดียวกันมองยังไงไม่รู้ -*-  

เห็นด้านล่างมีกระทู้แบบว่า กลิ่นที่เกย์ชอบ มีแบบกลิ่นที่คุณผู้หญิงชอบบ้างไหมครับ -*- ทุกวันนี้ใช้ BLV AQVA ถึงว่ามีแต่คุณผู้ชายมอง ....... สงสัยจะมาผิดไลน์ไปหน่อย

ปล.วันก่อนไปลองดมกลิ่นแฟนสะกิด อย่าง Ultraviolet Man แล้วรู้สึกว่า มันจะแรงไปไหมนะ เห็นว่าใส่เที่ยวนี่กินขาด แต่ผมกลับรู้สึกว่าจะโดนเขม่นหรือเปล่า Jean Paul Gautier - Le Male ก็รุนแรงไปนิด ...ทุกวันนี้ใส่ Attitude ไปเที่ยว ก็รู้สึกหล่อไป จะหล่อไปไหนทั้งที่ตัวเองไม่ใช่คนหล่อขรึมอะไร ติดจะฮาๆด้วยซ้ำ ยังหากลิ่นที่ใช่ไม่ได้ซักที .... แนะนำเพิ่มเติมด้วยก็ดีครับ ...ลองมองๆ Blue Jean อยู่ ก็กลัวจะโบราณไป -*-

จากคุณ : บางเพลง
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 14:47:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com