Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิวหน้ามันมากกก ใช้แป้งแข็งอะไรดี  

รบกวนถามสมาชิก ห้องแป้งด้วยค่ะ

จขกท หน้ามันมากกก  แถมสิวก็ขึ้น รูขุมขนก็กว้างงง

(ตอนนี้ มีน้องอ่ะค่ะ  ได้ 3 เดือนแระ แต่สิวก็ยังไม่มีทีท่าจะลดเลย)

อยากให้แป้งเติมระหว่างวันน่ะค่ะ  

ไม่ทราบว่า จะใช้แบบอัดแข็ง อย่างเดียว   หรืออัดแข็ง + รองพื้น

รบกวนแนะนำหน่อนนะคะ  ตอนนี้ โทรมมากมายย  เลยค่ะ

จากคุณ : Badgirl_no.1
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 16:24:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com