Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>รบกวนหน่อยนะคะ ระหว่าง อายะซัง กับ อ๊อคซัง ที่ Moga  

อายะซัง (4 คน)
  อ๊อคซััง (5 คน)

44.44%
  อายะซัง (4 คน)
 55.56%
  อ๊อคซััง (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

นั่งเครียดมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ เสิร์ทหาทั้งในกูเกิ้ลและสมาร์ทเสิร์ทก็แล้ว ยังตัดสินใจไม่ได้เลย

เราไม่รู้ว่าจะไปตัดกับใครดีระหว่างอ๊อคซังกับอายะซัง เพราะเห็นมีแต่คนบอกว่าดีทั้งคู่ เราก็หลายใจเลือกใครไม่ได้สักคน

รบกวนเพื่อนๆช่วยโหวตเลือกหน่อยนะคะ จะโทรไปจองแล้วอะค่ะ T^T

แล้วหน้าผากเราจะเป็นรูปหัวใจอะค่ะ นึกออกมั้ยคะ มันจะทำหน้าม้าปัดสวยๆแบบคนอื่นได้มั้ยอะคะ โดยที่ไม่ต้องไดร์

เพราะเดือนตุลานี้แฟนเราจะกลับไทยแล้ว และมีแผนจะไปเที่ยวหลายจังหวัด คงไม่มีเวลามาไดร์ผมแน่ๆเลยอะค่ะ

กลัวว่าถ้าตัดออกมาไม่เซ็ทไดร์ดีๆ ผมจะกระเซิงอะค่ะ ทำไงดีๆ เพราะเห็นมีคนบอกว่าตัดกับอ๊อคซังต้องเซ็ทเป็นด้วย

รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : Pauliez
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 17:28:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com