Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วย AHA BHA และ กันแดด Sunkiller .... รบกวนพอลล่าเรนเจอร์ กับคนที่ตามหากันแดด ไม่มัน ไม่วอกนะคะ  

ตามนี้นะคะ
AHA ใช้ มา 3 วันละ หามีความรู้สึกใดๆไม่นับแต่วันแรกเลยค่ะ
ตอนใช้ BHA ยังรู้สึกยิบๆ ยังเห็นความแตกต่าง
แต่ AHA นี่ลงไปแล้ว นิ่งสนิทศิษย์ป้าพอลล่า งง ค่ะ

เหมือนทาหน้าด้วยกาวแบบไม่เหนียวค่ะ
แต่ซึมเร็วดีจังนะคะ
ทาหน้าผากไล่ลงมา
พอถึงคาง กลับขึ้นไปลูบหน้าผากอีกที
แห้งไปหมดละ

อีกเรื่องค่ะ
ไปหยิบ Sunkiller ที่เจ๊เล้งมาลองค่ะ
พอดีตัวที่ใช้อยู่มัน มัน มั๊น มัน ค่ะ

วันนี้เลยประเดิม Sunkiller ค่ะ
โอ้ว พระเจ้ายอด มันจ๊อดมากค่ะ
ขนาดใช้ clear water ไม่ใช่ sara sara powder
พอทาลงไปมันจะซึมหาย
แล้วทิ้งผิวสัมผัสเหมือนทาแป้งฝุ่นยังงั้นเลยค่ะ

แต่ยังไม่วางใจค่ะ
ต้องรอดูระหว่างวัน วันนี้อีกที ว่าจะมันมั้ยน้อค่ะ

ถ้าไม่มันก็น่าจะเป็นอันว่าเจอเนื้อคู่ละค่ะ

จากคุณ : ooh maple
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 10:05:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com