Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- { { Risa Baby } } - Review มาดูผลการใช้เซต VitC ของ The Body Shop กันเถอะจ้า - { { V.โชว์ผิวหน้าที่กำลังบำรุง } }  

เริ้มใช้ตั้งแต่วันที่ 31 สิงหาคม 2552 ตอนนี้ผ่านมา 4 วันแล้วจ้า

ตัวที่ใช้ก็มี

1.คลีนซิ่ง

2.อินเทนซิฟไนท์ทรีทเมนท์

3.กันแดด เอสพีเอฟ15

นอกนั้นที่ไม่ใช่ของ The Body Shop ก็คือ

1.น้ำโสมโคเซ่ ไว้ตบหลังล้างหน้า

2.โลชั่นเช็ดหน้า เฟรช 1 ของดิออร์ ไลน์สโนว์ เอาไว้ใช้สลับกับน้ำโสม

3.ดิออร์ สโนว์ อีมัลชั่น

ก่อนหน้านี้หน้าดีมากแล้ว ไม่มีรอย แต่มาช่วง 2 เดือนที่ผ่านมาเราแพ้อากาศ แพ้นั่น แพ้นี่ ไม่สบาย สภาพผิวเลยแย่มากๆ เป็นสิว เป็นผล พอคันๆก็เกา หน้ากระเจิงรอยเพียบ หลังจากลองใช้VitC ของ The Body Shop สภาพหน้าเรารู้สึกว่ามันดีขึ้นค่ะ ยังมีรอยอยู่แต่มันจางไวขึ้นมากๆ ^o^ แถมไม่มีสิวใหม่ๆเลยแสดงว่าไม่แพ้ เย้ๆ ชอบบบ เนื้อครีมใช้แล้วก็ไม่หนัก ไม่เหนอะหน้า มันซึมๆลงไปเลยค่

อันนี้เป็นรูปที่ถ่ายสดๆร้อนๆก่อนจะตั้งกระทู้นะคะ

หน้าอาจจะเหียกๆ แต่คือนี่มันดีขึ้นมาบ้างแล้วนะคะ เอามาลงอัพเดทค่ะ

ลงทุนนะเนี่ยเพื่อพี่น้องชาวโต๊ะแป้งเลย ได้มาดูกันว่าสินค้ากลุ่มนี้สมควรจะใช้ไหม ใช้แล้วเห็นผล มีผลดีขึ้นไหม ^o^

จากคุณ : AnCk-Su-NaMuN
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 52 00:06:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com