Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นเกย์ แต่้ไม่สาว ไม่แสดงออก ใช้น้ำหอมตัวไหนดีครับ ...  

ตามหัวข้อกระทู้อ่ะครับ ....

ลากเพื่อนไปช่วยเลือก แต่ล่ะคนแนะนำมาไม่ถูกใจเลยอ่า
มันแนะนำบริทนีย์งี้  กลิ่นแนวผู้หญิง แรงเกินไปสำหรับผมอ่ะ

ถ้าเป็นเกย์ ใช้ตัวไหนดีครับ  ไม่อยากได้กลิ่นแมนเกินไปเหมือนกัน
อยากได้ กลิ่มนุ่ม ๆ หวาน ๆ แต่ไม่เอาแบบเตะจมูกเกินไป ( งงไหมเนี่ย )

จริง ๆ บริทนีย์ก็ชอบนะ  แต่กลิ่นมันเด่นเกิน
อยากได้ประมาณนี้ แต่ขอแบบที่ผู้ชายใช้ได้
ออกแนว เซ็กซี่เชิญชวนนิด ๆ

ปล.  กลิ่นบริทนีย์ผมไม่ชอบใช้นะ  แต่ชอบดม
เวลาไปเที่ยวนี้ ถ้าใครฉีดกลิ่นนี้เดินผ่านแล้ว เคลิ้มเลย
อยากกอด ....  แต่ถ้าให้ฉีดเอง มีความรู้สึกว่า กลิ่นมันบ่งบอกความสาวอ่ะ

จากคุณ : iambeam
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 52 01:10:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com