Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-*-*-*-*-*- Review(ครั้งแรก) -*-*-*-*-*- before & after ขัดหน้าด้วย โซเดียมไบคาร์บอเนต(เบกกิ้งโซดา)ค่ะ-*-*-*-*-*-  

เข้าห้องแป้งมาแทบทุกวันเลยค่ะ เข้ามาอ่านๆๆ จดๆๆ วิธีดีๆ อะไรที่เค้าว่าดีก้อเข้ามาขอลอกเค้าไปทดลองใช้หมดค่ะ  จนมาได้ยินชื่อ เบกกิ้งโซดา อันเลื่องลือ จากสาวๆห้องแป้งเป็นหนักหนาว่า ของเค้าดีจริงๆ อีกทั้งราคาก้อไม่แพงด้วยค่ะ  เลยลองใช้ดูบ้าง โอ้โห !! เทียบกับสครับราคาแพงที่ซื้อมาได้สบายๆเลยค่ะ  ทำไมชั้นไม่เจอเธอให้ไวกว่านี้ T^T

เอาเป็นว่าไม่พูดพร่ำทำเพลงล่ะ วันนี้เลยขอมารีวิว before & after ของการใช้ ด้วย โซเดียมไบคาร์บอเนต(เบกกิ้งโซดา)

อ้างอิงรูป จากgoogleค่ะ
อ้างอิ้งรูปเพิ่มเติมค่ะ  รูปนี้ของคุณ Dxdiag ค่ะ ขอบคุณนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 52 17:41:12

จากคุณ : yInG~na
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 17:16:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com