Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ขอพักกระทู้เปิดกรุของเก่า มาเปิดถุงของใหม่กันนะคะ ^^  

สวัสดีคืนวันที่ 9 เดือน 9 ปี 2009 ค่ะ

เราขอพักกระทู้เปิดกรุของเก่าไว้สักระยะ เพื่อรวบรวมข้อมูลเพิ่มเติมนะคะ

เปิดถุงวันนี้เป็นของที่ซื้อมาในช่วงก่อนหน้าที่ไปพักรักษาตัว และหลังจากที่อาการดีขึ้น ออกไปช้อปปิ้งได้ค่ะ ^^

มาช่วยกันเปิดถุงกันดีนะ ว่ามีอะไรบ้าง

ถุงใบแรก เล็กจิ๋ว (แต่ถ่ายรูปซะเหมือนถุงใหญ่ มีเพื่อนห้องแป้งคนนึงได้เห็นรูปก่อนแล้ว 1 คนได้พูดเปรียบเปรยไว้ 555)

จากคุณ : mywishmylove
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 21:47:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com