Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกชุดไปงานแต่งทีตัดสินใจไม่ถูก >>>>>>> มีรูปจ้า  

ชุดแรก ตอนแรกเราว่าอยากได้ชุดนี้ เพราะดูแอบหรูๆดีคะ แต่ไม่รู้ดูแก่ไปรึป่าว (32 คน)
  ชุดที่ 2 ออกแนวคุณหนูน่ารักๆ แต่เราว่าอารมณ์มันดูธรรมดาไปมั้ยอะ (5 คน)
  ชุดที่ 3 ชอบสีอะจ้ะ ดู chic ดี น่ารักสดใส (27 คน)

50.00%
  ชุดแรก ตอนแรกเราว่าอยากได้ชุดนี้ เพราะดูแอบหรูๆดีคะ แต่ไม่รู้ดูแก่ไปรึป่าว (32 คน)
 7.81%
  ชุดที่ 2 ออกแนวคุณหนูน่ารักๆ แต่เราว่าอารมณ์มันดูธรรมดาไปมั้ยอะ (5 คน)
 42.19%
  ชุดที่ 3 ชอบสีอะจ้ะ ดู chic ดี น่ารักสดใส (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 64 คน

พอดีเพิ่งได้ web สั่งเสื้อมา กะว่าจะลองสั่งดู  แม่ก็มาบอกว่าจะชวนไปงานแต่งญาติแม่เดือนหน้า  ผู้ใหญ่เยอะเหมือนกัน แต่เราไม่ค่อยได้ไปมาหาสู่กัน อีกอย่างคือยังไม่รู้ธีมงานว่าจัดที่ไหนอย่างไร เลยอยากได้แบบกลางๆก่อน ชุดราตรีจ๋าก็คงไม่เวิร์ค เผื่อพลาดใส่แล้วเด่นเกินเจ้าสาว ... งานเข้า 555+  

ปล...ญาติแม่เรา (ญาติห่างๆนะ) แต่สนิทกับแม่มาก แต่ไม่ค่อยได้ติดต่อกัน ......  งงมั้ย   เค้าบอกพาเราไปโชว์ด้วยนะอยากเห็น >,< ง่ะ มาอยากเห็นตอนกำลังรักษาหน้าด้วย อารมณ์เสีย แบบเพิ่งแพ้ครีมกระจุยกระจายมาอะค่ะ    ช่วยคิดทีน้า จะสั่งมาหมดเลยก็กลัวไม่เวิร์ค ยิงปืนนัดเดียวได้นก 2 ตัว  ลองเวป แล้วก็ได้ชุดไปงานแต่งด้วย แต่ไม่รู้จะสวยเหมือนรูปรึป่าว ช่วยทีนะคะ  ขอ Prop ด้วยก็ดีนะ กระเป๋า รองเท้า หน้า+ผม

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ จุ๊บสๆๆๆ

ปล..2  ลืมบอกอิอิ  เจ้าของกระทู้ ตอนนี้ 23 ฝนจ้ะ จะได้กะแนวชุดถูก หรือถ้า 3 ชุดนี้ไม่เวิร์คเอามาแชร์กันได้น้า

****แก้ไขคำผิด****

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 52 16:08:00

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 52 15:56:11

จากคุณ : candymelon
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 52 15:52:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com