Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมบางมากค่ะ ... ดัดผมดีมั้ยค่ะ แนะนำด้วยค่ะ  

เป็นคนผมยาวนิดๆค่ะ เลยบ่ามาเกือบถึงกลางหลังค่ะ
แต่บางมาก ๆ ๆๆๆๆๆ
แต่ก่อนซอยผมบ่อยค่ะ  สไลด์น่ะค่ะ ตอนนี้ผมเลยบางมากๆ T^T

ไปตัดผมที่ร้านพี่เค้าแนะนำให้ดัดผมอ่ะค่ะ
จะได้ดูมีผมเยอะขึ้น พี่เค้าบอกว่า ดัดแบบไม่ต้องทั้งหัวอ่ะค่ะ ดัดเบาๆ
ดัดแค่ 5 - 10 นาทีพอ
เอาแค่บน ๆ อะไรประมาณนั้น แต่นึกภาพไม่ออกค่ะ
ใครใจดีช่วยบริจาครูปด้วยนะค่ะ

จากคุณ : ปอยน้อย
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 00:26:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com