Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^^= ช่วยแนะนำสี lip gloss smashbox หน่อยจ้า  

ช่วงนี้เห็นมีคนมารีวิว smashbox อยู่บ่อยๆ สนใจมากมายค่ะ อิอิ

ใกล้จะถึงวันเกิดแล้ว เพื่อนก็เรยจะซื้อให้เป็นของขวัญ เย้ๆ

เราชอบลิปสีส้มๆนมๆ สีพีชๆ  สีที่เข้าข่ายมีดังนี้ค่ะ แอบอยากได้ทั้งสาม
#FASHION
#CLICK อันนี้ออกแดงๆปะคะ มีวิ้งป่าวคะ
#BEAUTY อันนี้ออกส้มชมพูป่าว มีวิ้งป่าว

สาวๆคนไหนเคยใช้สามตัวข้างบน ขอความเห็นหน่อยค่ะ
สีสวยไหม มันออกใสๆ หรือออกสีคะ

อีกแบบที่สนใจคือ SMASHBOX SUNSET BLVD LIP GLOSS #HEAT (CORAL PINK) ตัวซ้ายบนน่ะค่ะ มีใครเคยใช้บ้าง เนื้อมันเป็นยังไงคะ
ดีไหม พอดีเราเห็นว่าสีมันน่ารัก ชอบสีส้มพีชค่ะ
แบบนี้กะแบบแรกอันไหนติดทนกว่าคะ

ส่วนตัวเราชอบ clinique superbalm มากค่ะ (สี apricot)
ให้ความชุ่มชื้นดีมาก แต่อาจจะเหนียวไปนิด แต่เรารับได้
ชอบให้ติดปากนานๆ เราปากแห้งมากมาย ส่วนผสมก็ดีกว่า
ลิปกลอสทั่วๆไปด้วย

นี่ก็แอบสนใจ proof sheet (ที่พี่ตาว Sun Thouสุดสวยรีวิวไว้) อีก ทำให้เกิดกิเลสซะจริง
ลองเชคราคาแล้วไม่แพงด้วย ^^

ขอบคุณทุกๆคนมากจ้า

จากคุณ : กบน้อยขี้เหงา
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 52 23:51:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com