Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้รู้ skinfood ช่วยดูหน่อยคะว่าอันไหนคือของปลอมหรือปลอมคู่เลย  

พอดีบรัชที่ใช้ใกล้หมดเลยสั่งใหม่ แต่ไม่ใช่ร้านเดิมค่ะ สั่งกับน้องที่ทำงานเห็นเอามาขายเลยช่วยๆไปแต่ของที่ได้มากลับทำให้ยิ่งสงสัย
1. สีฝา ไม่เหมือนกัน  
2. ตัวคิวปิค ต่างกันจนเห็นได้ชัด
3. ด้านใต้กระปุกก็ต่างกัน
4.ดมดูไม่มีกลิ่น ของเก่าคลับคล้ายคลับคลาว่าจะมีกลิ่นแต่ตอนนี้กลิ่นหายไปหมดแล้ว

เลยอยากรู้ว่าของร้านที่สั่งมาเกือบ 3 ปีหรือร้านใหม่ ร้านไหนปลอมกันแน่ช่วยดูหน่อยค่ะ

เบอร์ 1 คือของใหม่

เบอร์ 2 คือ ของเก่า นะคะ^^

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล.แก้ไขคำผิดจ้า

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 52 00:44:31

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 52 00:43:30

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 52 00:37:27

จากคุณ : maykiwi
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 00:37:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com