Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ Cosmatic price list in SINGAPORE +++  

เดือนหน้า นิ จะไปเที่ยวสิงคโปร์ เลยต้อง search หาข้อมูลหน่อยว่ามีอะไรให้ช้อป บ้าง จนมาเจอกับเวปนึงค่ะ เป็น beauty forum ของชาวสิงค์เค้าค่ะ

ก่อนที่จะโพส ออกตัวก่อนว่า

>>> ราคาที่บอก สามารถ เป็น guide สำหรับคนที่จะไปช้อป ค่ะ อาจจะตรง หรือ ไม่ตรงกับราคาจริง นะคะ
>>>> โปรดใช้วิจารณญาณในการชมค่ะ

เครดิต จะมาบอกตอน post เสร็จค่ะ (เพราะ list ยาวมาก)

จากคุณ : ni-pikky
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 03:30:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com