Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตัวไหนดีกว่ากันครับระหว่าง lip plump ของ bloom กับ lip balm spf 15 ของ kiehl's  

lip plump ของ bloom (6 คน)
  lip balm spf 15 ของ kiehl's (7 คน)
  อื่นๆ (1 คน)

42.86%
  lip plump ของ bloom (6 คน)
 50.00%
  lip balm spf 15 ของ kiehl's (7 คน)
 7.14%
  อื่นๆ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

อยากได้ที่ช่วยบำรุงอ่ะครับ ไม่ให้ปากมันแตกเป็นเส้นๆ + ให้ปากดูมีสุขภาพดีอ่ะครับ ไม่ให้ปากคล้ำ ฯลฯ  ผมพูดไม่ถูก T__T

แล้วถ้าใช้ lip plump ผมต้องไปหาลิป spf อีกรึเปล่าครับเนี่ย หรือว่าไม่จำเป็นมากขนาดนั้นครับ ขอบคุณครับ

ป.ล.หรือใช้ทั้งสองตัวทับกันเลยครับ ฮ่าๆ ตัวนึงกลางคืนตัวนึงกลางวัน (เวอร์ไปรึเปล่าครับ)

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ย. 52 03:43:22

จากคุณ : Fallen Joker
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 03:31:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com