Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> กระทู้เพื่อ 'ขอบคุณ' พี่ Nunabear ค่ะ.........ซึ้งน้ำใจสาวห้องแป้ง ขอบคุณมากจริงๆ TwT <<  

กระทู้นี้ วันนี้ มอบให้สาวคนนี้เลยค่ะ คุณ "nunabear"

จากวันที่เราตั้งกระทู้เรื่อง bb และหลอนกับความมันบนผิวหน้าตัวเอง  อยู่ๆพี่ nunabear ก็ส่งหลังไมค์มาหา

"คุณ Sun Thou อยากลองใช้ MMU ดูมั้ยคะ
ช่วงนี้เราบ้าสั่ง MMU ถ้าอยากทดลองใช้
เดี๋ยวส่งไปให้ลองจ้า... "

ตอนนั้นยอมรับว่าอึ้งเลยค่ะ..........แกมดีใจ(มากๆ)เพราะไม่คิดว่า คนที่เราไม่รู้จักแม่แต่หน้าค่าตา ไม่เคยคุยกัน เราไม่รู้ด้วยซ้ำว่า คุณ nunabear "ชื่อจริงๆ" ชื่ออะไร  แต่กลับมีน้ำใจมากมายขนาดนี้  ซึ้งเลยค่ะ  เลยตอบตกลงไปด้วยความปลื้ม (จริงๆนะ)

และวันนี้.........ตอนเช้าเราได้พัศดุมากมาย 4-5 อย่าง  ปรากฏว่าไม่คุ้นกับซองสีน้ำตาลนี้เลย  มาจากไหนหว่า..........

พอลองแกะดูเท่านั้นแหล่ะ!

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จากคุณ : Sun Thou
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 11:26:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com