Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบว่า sk II กับ kose' มันต่างกันอย่างไร  

เนืองด้วย ใช้ โคเซ่ อยู่แต่อยากใช้ sk II ตัวเอสเซน ทีดังๆ ของมันนะคะแต่ราคา มันแพงมาก ค่ะ 3700. แต่ โคเซ่ แค่ 1505 แต่อยากรู้ว่ามันต่างกันเยอะไหม หรือก็ใกล้ๆ กัน จะได้ใช้น้ำโสมต่อเนืองจาก ว่าจะไปซี้อมาใช้อยู่แต่ ก้มันแพง นะค่ะ ถ้าใช้ได้ใกล้ๆ ก้นก็จะใช้ โคเซ่ ต่อไปนะคะขอบคุณค่ะ

จากคุณ : แป้งตัวเล็ก
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 13:37:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com