Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะ .... อยากลดน้ำหนัก แต่ไม่กินผัก T_T ค่ะ รบกวนช่วยกัน คิดสูตรอาหารหน่อยค่ะ  

pompomอยากลดน้ำหนักมากค่ะ  พยายาม มาหลายครั้งแล้ว
+ออกกำลังกาย แก็ ทำได้ไม่บ่อย เพราะสภาพอากาศ และ ความขี้เกียจ
+ยาลดน้ำหนัก เคยกินค่ะ ลดแล้วก็ขึ้นมาอีก

ก็เลยอยาก ควบคุมอาหาร

อยากได้ สูตร อาหาร ที่ช่วยลดน้ำหนัก

T_T ลดน้ำหนัก ก็ต้องกินผัก แต่ หนูไม่กินผัก อะค่ะ กินแห้ว

ยากเลย ทำยังไงดี ช่วยหนู ด้วยค่ะ

ขอ สูตรอาหาร ลดน้ำหนัก ที่ไม่ใช่ผัก ด้วยค่ะ ช็อกโกแลต

ขอบคุณ ทุกๆ คนมากค่ะ .... ^_^

จากคุณ : ice_virgin
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 16:29:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com