Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MMU น่าลองมากมาย ......แต่ ม้ัน งงงงงงอ่ะ ช่วยทีนะ  

อ่าน review และ smart search และเข้า web  MMU ท้ั้งหลาย เช่น 2ndskin, mmumania, nuchyshop
บอกตรงๆ ค่ะ เริ่มงง จน ตอนนี้ จะซื้อจริงๆ ก็สั่งซื้อไม่ถูก เลยเอาล่ะนะ
ขอรบกวนเพื่อนห้องแป้งที่ใจดีหน่อยละกัน  
คืออยากได้ 1. บลัช ที่ออกชมพูใสๆ  2. บลัชท่ี่ดูเหมือนเลือดฝาด 3.ลิป/กลอส ที่ดูสดใส ไม่แดงแปร็น และไม่วิ้งมากค่ะ
อ้อ จขกท. เป็นคนผิวขาว (ถึงขาวมากค่ะ)
ขอได้รับความขอบคุณมา ณ ที่นี้ ค่าาาาาาา

จากคุณ : Ida na yothin
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 20:10:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com