Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~มาทำควิซกันหน่อยไหม เดินทางไปตปท. รับประกันความสวยด้วยการ "พก" อะไรกันบ้างจ๊ะ ~~~  

กำลังจะเดินทาง เลยนั่งคิดว่า ฉันจะแพ็คคสอ. กับสกินแคร์อะไรไปบ้าง เคยปวดหัวกันบ้างไหมค่ะ???

สมมุตินะว่าต้องเดินทางไปเอง ไปญี่ปุ่น เกาหลี 7 วัน 10 วัน นะเอ่า!!! แหล่งรวมความสวย แล้วเราจะสวยน้อยได้ไง จะแบกอะไรไปละ เพราะเดี๋ยวต้อง "หอบฟาง" กับมาอีกเพียบ

เป็นคุณจะหยิบอะไรยัดใส่กระเป๋าไปบ้างค่ะ ที่นอกเหนือจากเสื้อผ้า รองเท้า และเงิน!!!

1. หยิบอุปกรณ์แต่งหน้าอะไรไป แบบครอบจักรวาล

2. หนีบเครื่องบำรุงอะไรไปมั่ง ทั้ง moist คริมกันแดด กันฝ้า กันหย่อน กันยาน

3. เครื่องหน้าเติมสีทั้งหลายแหล่ ทั้งแป้ง ทั้งบลัช ทั้งลิป ฯลฯ กี่อัน กี่สี กี่แบบ (เผื่อสีไม่เข้ากับชุด)

มาช่วยกันหน่อยค่ะ กระเป๋าอิชั้นจะบานออกมาเป็นกระสอบใส่ข้าวแล้วค่ะ ไปไม่กี่วัน แบกของไปยั่งกะจะไปอยู่ทั้งชาติ!!!

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยกันทำควิซนะคะะะะะะะะ
3.

จากคุณ : CooKiiE
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 13:01:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com