Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตัดผมสั้น + ดัด อยากถามเรื่องต่อผมค่ะ (มีรูป)  

ตอนแรกผมยาว แล้วดัดด้วย นานๆไปลอนเริ่มคลายเลยอยากดัดใหม่ (ครั้งที่ 3)
แต่ช่างเค้าบอกว่า ถ้าดัดอีก ผมเสียมากแน่ๆ ต้องรอไปก่อน เพราะถ้าดัด ผมจะแห้ง แล้วตรงปลายมันจะขาดๆ

ก็เลยตัดสั้น แล้วก้ดัดด้วย แต่เซ็ตผมยากมากๆ ถ้าวันไหนไม่เซ็ตนี่ ผมจะไม่เป็นทรงมากๆ T.T

อยากถามว่า ถ้าต่อผม จะดูออกมั้ยคะว่าต่อ แล้วต่อแบบไหนดีคะ ?
กลัวว่าถ้าต่อไปแล้วมันจะหลุด + เจ็บหัว พอเอาออกแล้วผมจะเสีย (?)

อยากให้ผมกลับมายาวเหมือนตอนแรกอะค่ะ มีแชมพูที่ทำให้ผมยาวเร็วขึ้นขายมั้ยคะ

จากคุณ : Pinkii-Minnie
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 52 23:01:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com