Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หน้าเป็นหลุมสิว ทำยังไงจะหาย  

ช่วงที่เราท้อง หน้าเราเป็นสิวเต็มหน้าเลย ก็มีหลายคนบอกว่าห้ามแกะ เดี๋ยวหน้าจะเป็นหลุม เราก็รู้ทั้งรู้แหละ แต่ไม่แกะหรือบีบก็ไม่ได้มันเจ็บมาก ถ้าบีบออกซะก็หายเจ็บ ตอนนี้เราคลอดแล้วละ สิวหายแต่หลุมเต็มหน้าเลย ใครมีวิธีทำให้หลุมหายบ้างค่ะ หรือแนะนำรพ. ที่รักษาแล้วมันหายนะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : GKro
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 10:26:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com