Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยใช้ Philosophyบ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ  

ยี่ห้อนี้ตัวไหนใช้ดีบ้างคะ สนใจตัว Turbo Booster C Powder ไม่รู้ว่าใช้ดีมั้ย และซื้อกันที่ไหน ไม่เอาคำตอบว่าซื้อจากอเมริกานะคะ เพราะไม่มีปัญญาไป หลังไมค์มาบอกก็ได้ค่ะ

เราถามให้ป้าน่ะค่ะ ป้าเป็นคนผิวแพ้ง่าย ไปทำเลเซอร์มาด้วย ยาหมอก็แพงเหลือเกินคงใช้ต่อไปไม่ไหว อยากจะหาเครื่องสำอางดีๆหน่อย ที่เหมาะกับผิวคนทำเลเซอร์ค่ะ ยูเซอรินดีมั้ยหรือใครมียี่ห้ออื่นขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : noo_jeabka
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 22:57:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com