Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าใช้ BB แล้ว จะใช้ เบส คู่ไปด้วยได้รึป่าวคะ  

เผอิญว่า อยากลอง BB อ่ะค่ะ เลยซื้อ BB ของ ETUDE สูตรควบคุมความมัน
มาลองใช้เพราะว่า จขกท. หน้ามันมากค่ะ แต่ในใจก็ยังอยากใช้ เบส อยู่ด้วย
จขกท. ใช้เบส เขียวของ THE FACE SHOP รู้สึกว่าหน้าผ่องดีมากค่ะ

เลยอยากถามผู้รู้ในห้องแป้งว่า
1. ถ้าใช้ BB แล้ว จะสามารถใช้ เบส ด้วยได้รึป่าวคะ
2. ถ้าใช้ได้ 2 อย่าง ควรลงอะไรก่อน-หลังบ้างคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ สำหรับคำตอบด้านล่าง

จากคุณ : ยัมมี่_แยมมี่
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 52 09:51:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com