Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ปูเป้ น่ารักมากมาย แอบแว๊บเข้าไปหา  

แหม  ก็คงเป็นการยากที่จะเจอพี่ปูเป้ ในวันธรรมดาทั่วไป

ไหนๆ พี่ปูเป้ก็มาทดลองเป็น BA แล้ว  

มีหรอที่เราจะไม่แว๊บไปหา

แหมพอไปหาก็ไม่ทำให้ผิดหวังเลยที่เดียว

น่ารัก เหมือนในเวปไม่มีเสแสร้ง

ดูเป็นกันเองที่สุดเลยอะ

ทั้ง นิสัย  และน่าตา  โฮ๊ะๆๆๆๆๆ  

ผิวขาวน่าจับแก้มเลยทีเดียว  แม้จะมีรอยสิวอยู่บ้าง ก้ยังดูดีอะนะ

พอได้คุยก็ โอ้ว พูดซะดิบดี แบบว่า ถ้า BA พูดอย่างงี้ก็คงดีอะเนาะ

แต่ไม่มีเชียร์ให้ซื้อนะ  เพราะส่วนใหญ่เราถามเรื่องอื่น 555

เรารู้สึกเหมือนแบบว่า ไม่ค่อยเกร็งอะนะ  สงสัยเพราะว่าเข้า blog พี่เค้าบ่อยเลยรู้สึกเหมือนเคยคุยกันมาแล้ว

ก็อยากจะซื้อของอะนะ  แต่ไม่มีเงิน 555

อ่อ

พี่ปูเป้แอบกระซิบมาว่า มีโครงการบางอย่าง กำลังจะใกล้เสร็จ

พี่ปูเป้บอกให้เงียบไว้ก่อน  

แต่ขอบอกว่า  เป็นเรื่องที่น่าตื่นเต้นมากเลยละ

เพราะ เราก็เคยฝันไว้แหละ ว่าอยากจะทำกับเค้าบ้าง อิอิ

เพื่อนๆ อย่าลืมไป say hi พี่ปูเป้กันละ โฮ๊ะๆๆๆ

อ่อ อีกอย่าง

ตอนเราไปมีถ่ายละครด้วยแหละ เจอพี่บอยที่ชอบทำละครเวทีนะ

แล้วก็ มีพระเอกคือ ป้อง ชื่อ นะวัด ปะ จำำไม่ได้ แต่ก็หล่อ สูงเลยทีเดียว

เกือบไม่มีสมาธิฟังพี่ปูเป้ อิอิ

นางเอกคือ อ้อม พิยะดา อะ ตัวเล็ก แต่ก้น่ารักดี

่อ่อ   จะมาเล่าอีกอย่าง

เราได้ใช้ บัวหิมะ พอกหน้าเมื่อคืน

ดี อย่าบอกใครเชียวละ

แบบว่า สิวเสี้ยนตรงจมูก อะ แบบเวลาเราจับมันจะไม่เรียบนะ

แต่พอพอกนะ โอ้วววววววววววววววววว

มันหายไปไหน เรียบเนียนเลยทีเดียว

ปลื้มค่ะ ปลื้ม

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 52 19:29:03

จากคุณ : หนูมิโกะ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 52 19:27:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com